| Quyền lực | 380V |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 80-200KHZ |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển cảm ứng IGBT, DSP |
| Tính thường xuyên | Tần số cao, 30-80KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Hàn, Làm cứng, Làm nguội, Ủ, Thu nhỏ vừa vặn, Nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | Tần số cao, 30-80KHZ |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn, Làm cứng, Làm nguội, Ủ, Thu nhỏ vừa vặn, Nóng chảy |
| Phạm vi nhiệt độ sưởi ấm | 0-1500oC |
|---|---|
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Môi trường hoạt động | trong nhà |
| Dãy công suất | 15-1000KW |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1-10KHZ |
| Quyền lực | 100KW |
| Nguyên tắc sưởi ấm | Gia nhiệt cảm ứng từ trường |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các loại kim loại |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Loại máy | máy sưởi ấm |
| Dãy công suất | 15-1000KW |
| Sự bảo vệ an toàn | Đúng |
| Phương pháp sưởi ấm | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tốc độ sưởi ấm | Nhanh |
| độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ±1℃ |
| dao động tần số | 1-20KHz |
| Phạm vi nhiệt độ sưởi ấm | 0-2000oC |
| Tên sản phẩm | Thiết bị sưởi ấm cảm ứng công nghiệp |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| MÃ HS | 85144000 |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |