| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng tần số trung bình |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Các ứng dụng | Làm cứng, rèn, ủ, làm nguội, nấu chảy |
| Vôn | 3 pha 380V |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | Thép không gỉ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng tần số trung bình |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Các ứng dụng | Làm cứng, rèn, ủ, làm nguội, nấu chảy |
| Quyền lực | 300KW |
| tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi ấm cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| chu kỳ nhiệm vụ | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Ứng dụng | ủ, rèn, dập tắt, nấu chảy, xử lý nhiệt |
| Vôn | 3 pha 380V |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |
| Tên sản phẩm | thiết bị sưởi ấm cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng tần số trung bình |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Các ứng dụng | Làm cứng, rèn, ủ, làm nguội, nấu chảy |
| Quyền lực | 250KW |
| tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |