| Tên sản phẩm | Thiết bị làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng bánh răng |
| Quyền lực | 300KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | IGBT, Màn hình cảm ứng ánh sáng |
| Hệ thống làm mát | Nước làm mát 50℃ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng cảm ứng, rèn |
| Tên sản phẩm | Thiết bị rèn cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 5-20KHz |
| Quyền lực | 120KW |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Thiết bị sưởi ấm cảm ứng công nghiệp |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Thiết bị sưởi ấm cảm ứng công nghiệp |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Thiết bị dập tắt cảm ứng hai trạm |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Vật liệu dập tắt | Trục lớn, loại đĩa, loại chốt, loại bánh răng |
| Cách sử dụng | Làm cứng, rèn, dập tắt, ủ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
|---|---|
| phong tục | OEM ODM |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1800oC |
| Điện áp | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1800oC |
| phong tục | OEM ODM |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| bảo hành | 1 năm |
| Quyền lực | 60kW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Hệ thống làm mát | Nước làm mát 50℃ |
| sức làm việc | 340V-380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |