| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| MÃ HS | 85144000 |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | Thiết bị sưởi ấm cảm ứng công nghiệp |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Chiều dài cầm tay | Hơn 5 mét |
|---|---|
| Ứng dụng | Gia nhiệt kim loại, rèn nóng, lắp nóng, nấu chảy, làm nguội cảm ứng, làm cứng cảm ứng, ủ cảm ứng |
| Vôn | 220V-380V |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| Cuộn dây điện tử | đồng |
| Vôn | 220V-380V |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Cuộn dây điện tử | đồng |
| Quyền lực | 15-60KW |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các loại kim loại |
| Tên | Công cụ dập tắt CNC, PLC |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Hệ thống làm mát | ngâm, thủy lực |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% đầy tải |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Quyền lực | 100KW |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| Tên sản phẩm | Máy dập tắt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| Công suất ra | 60kW |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 90A |
| Ứng dụng | Làm nguội bánh răng và trục |
| Vật liệu | Thép carbon, thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Sức mạnh | 15-500KW |
| Tốc độ sưởi ấm | 100-1000oC/phút |
| Điện áp | 380v |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1000℃ |