| Tên sản phẩm | Thiết bị ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 100KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ Không ngừng nghỉ |
| Tên sản phẩm | Cuộn cảm siêu cao tần |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng chữ số IGBT |
| Tính thường xuyên | 50-200khz |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, thanh thép rèn |
| Tính thường xuyên | Tần số trung bình 1-20khz |
| Quyền lực | 120KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | IGBT, Màn hình cảm ứng ánh sáng |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng cảm ứng, rèn |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép hoặc sắt 50kg |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1-10KHZ |
| Quyền lực | 100KW |
| Nguyên tắc sưởi ấm | Gia nhiệt cảm ứng từ trường |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| tên sản phẩm | Máy dập tắt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| Công suất ra | 60kW |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 90A |
| Ứng dụng | Làm nguội bánh răng và trục |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| MÃ HS | 85144000 |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Quyền lực | 100KW |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | Bánh răng, Gấu, Nhẫn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Quyền lực | 80KW |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |