| Tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Vàng, Bạch kim, Palladi, Bạc |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Điện áp | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | bánh răng, trục khuỷu, trục cam, trục spline, vòng bi, cuộn, cưa, lưỡi, phụ kiện, tấm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, thanh thép rèn |
| Tính thường xuyên | Tần số trung bình 1-20khz |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Quyền lực | 100KW |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, rèn thép |
| chu kỳ làm việc | 24 giờ |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 250KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ, 100% không ngừng nghỉ |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, thanh thép rèn |
| chu kỳ làm việc | 24 giờ |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 50℃ |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy dập tắt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| Công suất ra | 60kW |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 90A |
| Ứng dụng | Làm nguội bánh răng và trục |
| tên sản phẩm | Thiết bị ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 60kW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ Không ngừng nghỉ |