| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng tần số trung bình |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Quyền lực | 250KW |
| Các ứng dụng | Làm cứng, rèn, ủ, làm nguội, nấu chảy |
| Vôn | 3 pha 380V |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, rèn thép |
| Vôn | 3 pha 380V |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng tần số trung bình |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Các ứng dụng | Làm cứng, rèn, ủ, làm nguội, nấu chảy |
| Quyền lực | 25KW |
| Cách sử dụng | Lò xử lý nhiệt, Lò nóng chảy, làm nguội, gia nhiệt tấm thép để rèn nóng, gia nhiệt, v.v. |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Vật liệu nóng chảy | Vàng Bạc Đồng Nhôm Chì, nhôm, Kim loại màu, Tất cả kim loại |
| Vôn | 3 pha 380V |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | Tần số cao, 30-80KHZ |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn, Làm cứng, Làm nguội, Ủ, Thu nhỏ vừa vặn, Nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | Tất cả các kim loại |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| MÃ HS | 85144000 |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Thiết bị sưởi ấm cảm ứng công nghiệp |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, thanh thép rèn |
| Tính thường xuyên | Tần số trung bình 1-20khz |