| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1-10KHZ |
| Quyền lực | 100KW |
| Nguyên tắc sưởi ấm | Gia nhiệt cảm ứng từ trường |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Stee hoặc sắt |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng |
| Điện áp | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | thép không gỉ |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | Cực cao 80-200KHZ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Quyền lực | 40KW |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 1-10KHZ |
| Quyền lực | 60kW |
| Nguyên tắc sưởi ấm | Gia nhiệt cảm ứng từ trường |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Quyền lực | 120KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | IGBT, Màn hình cảm ứng ánh sáng |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng cảm ứng, rèn |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |