| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| dao động tần số | 30-80khz |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| chế độ hiển thị | Màn hình cảm ứng kỹ thuật số |
|---|---|
| tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
| Chế độ điều khiển | hệ thống IGBT |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Điện áp | 220V/380V/415V/440V/480V |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
| Tần số | Tần số trung bình, Tần số cao, Tần số siêu cao, HF |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Tối đa. Nhiệt độ | 1800℃ |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, thanh thép rèn |
| Tính thường xuyên | Tần số trung bình 1-20khz |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Quyền lực | 15-60KW |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các loại kim loại |
| Cuộn dây điện tử | đồng |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
|---|---|
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | Thanh thép |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |