| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | Thanh thép |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng nước, 45℃ |
| sức làm việc | 240-380V |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Ứng dụng | Rèn thép đồng trầm |
| Quyền lực | 100KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ, 100% không ngừng nghỉ |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Quyền lực | 100KW |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Quyền lực | 100KW |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Quyền lực | 60kW |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Ứng dụng | Rèn thép đồng trầm |
| Quyền lực | 100KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ, 100% không ngừng nghỉ |
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Sức mạnh | 15-500KW |
| Tần số | Tần số trung bình |
| Phương pháp sưởi ấm | nhiệt cảm ứng |
| Tên sản phẩm | Thiết bị rèn cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Máy xử lý nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | Bánh răng, Gấu, Nhẫn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Quyền lực | 250KW |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |