| tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Vàng, Bạch kim, Palladi, Bạc |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
|---|---|
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
| Tên sản phẩm | Máy dập tắt cảm ứng |
|---|---|
| Khối lượng tịnh | 900KGS |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Tên sản phẩm | Máy dập tắt cảm ứng |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| Công suất ra | 120KW |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 180A |
| Ứng dụng | Làm nguội bánh răng và trục |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| Độ sâu sưởi ấm | 0-20mm |
| Thời gian làm nóng | 0-99s |
| kiểm soát nhiệt độ | Tự động |
| Cuộn dây điện tử | Có thể tùy chỉnh |
| nhiệt độ sưởi ấm | 0-2000oC |
|---|---|
| Cung cấp điện | 180V-430V |
| Tần số dao động | 1-2 MHz |
| Tốc độ sưởi ấm | 0-10mm/s |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Tốc độ sưởi ấm | 0-10mm/s |
|---|---|
| Vật liệu | thép không gỉ, sắt |
| kiểm soát nhiệt độ | Tự động |
| Tần số dao động | 1-2 MHz |
| Độ sâu sưởi ấm | 0-20mm |
| Tên sản phẩm | Cuộn cảm siêu cao tần |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng chữ số IGBT |
| Tính thường xuyên | Cực cao 300-500KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Quyền lực | 100KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | IGBT |
| Tính thường xuyên | Tần số trung bình, 10~50KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |