| dập tắt độ chính xác | ±0,1mm |
|---|---|
| dập tắt độ cứng | HRC50-60 |
| Tốc độ dập tắt | 0-20m/phút |
| Cung cấp điện | AC380V/50HZ |
| Hệ thống điều khiển | DSP + FPGA điều khiển kỹ thuật số đầy đủ |
| Tên sản phẩm | Thiết bị ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 160kw |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% giờ không ngừng nghỉ |
| tên sản phẩm | Thiết bị ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 160KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% giờ không ngừng nghỉ |
| Quyền lực | 100KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển cảm ứng IGBT, DSP |
| Tính thường xuyên | Tần số cao, 30-80KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Thiết bị ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 160kw |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% giờ không ngừng nghỉ |
| Tên | Lò nung cảm ứng |
|---|---|
| Công suất ra | 25KW |
| sắt nóng chảy | 8kg |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% đầy tải |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
|---|---|
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
| Chế độ hoạt động | Thủ công/Tự động |
|---|---|
| kiểm soát nhiệt độ | Chính xác |
| Hệ thống làm mát | Không khí/Nước |
| Phạm vi tần số | 5-500KHz |
| Ứng dụng | hàn / hàn / đồng hàn / nóng chảy |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
|---|---|
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
| Vật liệu | Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5-500KHz |
| Dãy công suất | 15-500KW |
| Hệ thống làm mát | Không khí/Nước |
| Chế độ hoạt động | Thủ công/Tự động |