| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Quyền lực | 15KW |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Stee hoặc sắt |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng |
| Vôn | 340V-430V |
| Quyền lực | 100KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | IGBT |
| Tính thường xuyên | Tần số trung bình, 10~50KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Quyền lực | 160kw |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Làm cứng, rèn, dập tắt, ủ, nấu chảy |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Từ khóa | Máy sưởi ấm cảm ứng |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng IGBT |
| Sức mạnh | 15-500KW |
| Vật liệu | Thép carbon/Thép không gỉ/Đồng/Nhôm |
| Phương pháp sưởi ấm | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng IGBT |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển cảm ứng IGBT, DSP |
| Tính thường xuyên | Tần số cao, 30-80KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Hàn, Làm cứng, Làm nguội, Ủ, Thu nhỏ vừa vặn, Nóng chảy |
| tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng Protable |
|---|---|
| Chiều dài cầm tay | 5 mét |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| sức làm việc | 240V-380V |
| Ứng dụng | Hàn cảm ứng ống nhôm |