| Tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| lò lửa | tự động đổ |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng |
| Vôn | 380V |
| phong tục | OEM ODM |
|---|---|
| Tần số | Tần số trung bình, Tần số cao, Tần số siêu cao, HF |
| Vật liệu | Thép carbon/Thép không gỉ/Đồng/Nhôm |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1800oC |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
|---|---|
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Tối đa. Nhiệt độ | 1800℃ |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
|---|---|
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Quyền lực | 120KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển DSP |
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC, Màn hình cảm ứng |
| Sức mạnh | 15-500KW |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1000℃ |
| Điện áp | 380v |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Vàng, Bạch kim, Palladi, Bạc |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Cung cấp điện | AC380V/50HZ |
|---|---|
| Chế độ tắt | dập tắt cảm ứng |
| dập tắt độ chính xác | ±0,1mm |
| Độ sâu dập tắt | 0-20mm |
| Hệ thống an toàn | Nút dừng khẩn cấp |