| Quyền lực | 120KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | IGBT, Màn hình cảm ứng ánh sáng |
| Tính thường xuyên | 5-20KHz |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Thiết bị ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 100KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ Không ngừng nghỉ |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
|---|---|
| Tối đa. Nhiệt độ | 1800℃ |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Chế độ hoạt động | Thủ công/Tự động |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| dải điện áp | 220-480V |
| Dãy công suất | 15-500KW |
| Cung cấp điện | AC |
| Hệ thống làm mát | Không khí/Nước |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Dãy công suất | 15-500KW |
| Hệ thống hiển thị | LCD, màn hình cảm ứng |
| Ứng dụng | hàn / hàn / đồng hàn / nóng chảy |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
|---|---|
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
| Tối đa. Nhiệt độ | 1800℃ |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Vật liệu | Tất cả các loại kim loại |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1800oC |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ±1℃ |
| Chế độ điều khiển | hệ thống IGBT |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 1-1000kg/h |
| Tối đa. Nhiệt độ | 1800℃ |