| Tên sản phẩm | thiết bị sưởi ấm cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 380V, 3 pha |
| nhiệm vụ xi lanh | 24 giờ không ngừng |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Cách sử dụng | Thu nhỏ lắp, làm cứng, rèn, làm nguội, ủ, nấu chảy |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, rèn thép |
| Tính năng | Làm nóng nhanh, Thân thiện với môi trường, Tiết kiệm năng lượng |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng tần số trung bình |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Các ứng dụng | Làm cứng, rèn, ủ, làm nguội, nấu chảy |
| Quyền lực | 30kw |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| MÃ HS | 85144000 |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| MÃ HS | 85144000 |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Stee hoặc sắt |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng |
| Điện áp | 340V-430V |