| Ứng dụng | hàn / hàn / đồng hàn / nóng chảy |
|---|---|
| kiểm soát nhiệt độ | Chính xác |
| Phạm vi tần số | 5-500KHz |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Cung cấp điện | AC |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
|---|---|
| Cung cấp điện | 220V/380V/415V/440V/480V |
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi cảm ứng tần số trung bình |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| Thời gian làm việc | liên tục 24 giờ mỗi ngày |
| Các ứng dụng | Làm cứng, rèn, ủ, làm nguội, nấu chảy |
| Quyền lực | 250KW |
| Tên sản phẩm | Lò sưởi cảm ứng tần số cao |
|---|---|
| Nguyên tắc làm việc | Hệ thống sưởi cảm ứng điện từ |
| MÃ HS | 85144000 |
| vật liệu sưởi ấm | kim loại |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Quyền lực | 100KW |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển DSP |
| Hiện hành | 150A |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| Quyền lực | 15-60KW |
| Ứng dụng | Gia nhiệt kim loại, rèn nóng, lắp nóng, nấu chảy, làm nguội cảm ứng, làm cứng cảm ứng, ủ cảm ứng |
| Cuộn dây điện tử | đồng |
| Ứng dụng | Gia nhiệt kim loại, rèn nóng, lắp nóng, nấu chảy, làm nguội cảm ứng, làm cứng cảm ứng, ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 220V-380V |
| Cuộn dây điện tử | đồng |
| Phương pháp làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Tính thường xuyên | 30-80khz |
| Vật liệu nóng chảy | Sắt/Thép/Đồng/Nhôm/Thép không gỉ |
|---|---|
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 100KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ, 100% không ngừng nghỉ |
| Quyền lực | 120KW |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Hướng dẫn vận hành | Cung cấp |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch |
| chu kỳ nhiệm vụ | 100% giờ không ngừng nghỉ |