| Tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Điện áp | 340V-430V |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Khối lượng tịnh | 900KGS |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Vàng, Bạch kim, Palladi, Bạc |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Hệ thống bảo vệ | Quá dòng/Quá điện áp/Quá nhiệt độ/Đoản mạch |
|---|---|
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Hệ thống hiển thị | màn hình cảm ứng |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Hệ thống sưởi cảm ứng từ |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Hàn cúi, nhôm, hợp kim hoặc đồng |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Vàng, Bạch kim, Palladi, Bạc |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ±1℃ |
|---|---|
| Phương pháp sưởi ấm | nhiệt cảm ứng |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Vôn | 180-430V |
| Vật liệu | Tất cả các loại kim loại |
| Tần số dao động | 1-2 MHz |
|---|---|
| Cung cấp điện | 180V-430V |
| Cuộn dây điện tử | Có thể tùy chỉnh |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| nhiệt độ sưởi ấm | 0-2000oC |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
|---|---|
| Max. Tối đa. Melting Capacity Công suất nóng chảy | 10-1000kg/giờ |
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp/Khóa liên động/Lỗi nối đất |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |