| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm nguội bánh răng |
| Quyền lực | 100KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ, 100% không ngừng nghỉ |
| tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Ứng dụng | Làm cứng trục khuỷu |
| Quyền lực | 120KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ, 100% không ngừng nghỉ |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Ứng dụng | Rèn thép đồng trầm |
| Quyền lực | 100KW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ, 100% không ngừng nghỉ |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Quyền lực | 60kW |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Khối lượng tịnh | 900KGS |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| tên sản phẩm | máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Thép, sắt, nhôm, đồng và các kim loại quý khác |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng, sản lượng cao hơn |
| Vôn | 340V-430V |
| Hệ thống điều khiển | PLC, Màn hình cảm ứng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Phương pháp sưởi ấm | nhiệt cảm ứng |
| Tần số | Tần số trung bình |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tốc độ sưởi ấm | 100-1000oC/phút |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Hệ thống điều khiển | PLC, Màn hình cảm ứng |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1000℃ |
| Điện áp | 380v |
| Tên sản phẩm | Máy rèn cảm ứng |
|---|---|
| Nguyên tắc sưởi ấm | Từ trường cảm ứng để sưởi ấm |
| hệ thống cho ăn | kéo máy trung chuyển |
| rèn | Đồng thau, đồng, thanh thép rèn |
| Tính thường xuyên | Tần số trung bình 1-20khz |
| Tên sản phẩm | Máy nóng chảy cảm ứng |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Kiểm soát chính xác kỹ thuật số đầy đủ |
| vật liệu nóng chảy | Stee hoặc sắt |
| Điểm quan trọng | Tiết kiệm năng lượng |
| Vôn | 340V-430V |