| Vật liệu | Thép carbon, thép hợp kim, thép không gỉ |
|---|---|
| Sức mạnh | 15-500KW |
| Tốc độ sưởi ấm | 100-1000oC/phút |
| Điện áp | 380v |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-1000℃ |
| Tên sản phẩm | Máy làm cứng cảm ứng |
|---|---|
| Vật liệu sưởi ấm | Thanh thép |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Máy hàn cảm ứng |
|---|---|
| dao động tần số | 30-80khz |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ công nghệ | Tất cả cuộc sống |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Dịch vụ kỹ sư tại chỗ, Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Tên sản phẩm | Thiết bị ủ cảm ứng |
|---|---|
| Vôn | 3 pha 380V |
| Quyền lực | 60kW |
| Thành phần cốt lõi | bảng mạch, cuộn dây cảm ứng |
| chu kỳ nhiệm vụ | 24 giờ Không ngừng nghỉ |
| Chế độ làm nóng | nhiệt cảm ứng |
|---|---|
| Chế độ làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| lò nóng chảy | nồi nấu kim loại |
| Hệ thống điều khiển | hệ thống IGBT |
| Tối đa. Nhiệt độ | 1800℃ |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các loại kim loại |
|---|---|
| Dãy công suất | 15-1000KW |
| Hệ thống làm mát | NƯỚC LÀM MÁT |
| Môi trường hoạt động | trong nhà |
| dao động tần số | 1-20KHz |
| vật liệu sưởi ấm | Tất cả các loại kim loại |
|---|---|
| dao động tần số | 1-20KHz |
| Sự bảo vệ an toàn | Đúng |
| độ chính xác kiểm soát nhiệt độ | ±1℃ |
| Vôn | 220V-380V |
| Tên sản phẩm | Cuộn cảm siêu cao tần |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng chữ số IGBT |
| Tính thường xuyên | Cực cao 50-200KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Cuộn cảm siêu cao tần |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng chữ số IGBT |
| Tính thường xuyên | 100KHZ-200KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |
| Tên sản phẩm | Cuộn cảm siêu cao tần |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Màn hình cảm ứng chữ số IGBT |
| Tính thường xuyên | 50-250KHZ |
| sức làm việc | 3 pha 380V |
| Ứng dụng | Làm cứng, làm nguội, ủ, co lại, nóng chảy |